Transceive Aruba 1G SFP LC SX 500m MMF XCVR (J4858D) chính hãng

1,250,000

Mã Giảm Giá
Lazada
Shopee

Gì Cũng Rẻ

Giá tốt nhất so với các sản phẩm cùng loại

Miễn phí vận chuyển

Miễn phí vận chuyển cho đơn hàng trên ₫300.000

Tiki

Module quang Transceive Aruba 1G SFP LC SX 500m MMF XCVR (J4858D)

Module quang Aruba J4858D là module quang cho môi trường truyền dẫn Multi Mode với bước sóng là 850nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 550m, sử dụng đầu kết nối LC/LC (2 đầu nhỏ). Vì đây là module quang Multi Mode do vậy để đảm bảo SFP J4858D hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là Multi Mode OM2.

Nếu Module transceiver J4858D được dùng làm uplink cho việc truyền dẫn các tín hiệu Video như IP Camera, Hội Nghị Truyền Hình hay IP Tivi thì: Module quang J4858D  có thể truyền tải dữ liệu cho khoảng 500 IP Camera HD (720p), hoặc là 250 IP Camera Full HD (1080P).

Thông số kỹ thuật Module quang Aruba J4858D:

Mode Multi-mode Fiber (MMF)
Model J4858D
Data-rate 1000BASE-SX
Form-factor SFP
Connector LC Duplex
Wavelength 850nm
Max Cable Distance 500m
Max Data Rate 1000Mbps
Cable Type MMF
Physical Characteristics
Height 0.5″
Width 0.6″
Depth 2.2″

Giá sản phẩm trên Tiki đã bao gồm thuế theo luật hiện hành. Bên cạnh đó, tuỳ vào loại sản phẩm, hình thức và địa chỉ giao hàng mà có thể phát sinh thêm chi phí khác như phí vận chuyển, phụ phí hàng cồng kềnh, thuế nhập khẩu (đối với đơn hàng giao từ nước ngoài có giá trị trên 1 triệu đồng)…..

Specification: Transceive Aruba 1G SFP LC SX 500m MMF XCVR (J4858D) chính hãng

Thương hiệu

Aruba

Xuất xứ thương hiệu

China

Phụ kiện đi kèm

Sách hướng dẫn

Mode

Multi-mode Fiber (MMF)

Model

J4858D

Data-rate

1000BASE-SX

Form-factor

SFP

Connector

LC Duplex

Wavelength

850nm

Max Cable Distance

500m

Max Data Rate

1000Mbps

Cable Type

MMF

Physical Characteristics

0.5″

Height

0.6″

Width

2.2″

User Reviews

0.0 out of 5
0
0
0
0
0
Write a review

There are no reviews yet.

Be the first to review “Transceive Aruba 1G SFP LC SX 500m MMF XCVR (J4858D) chính hãng”

Hỗ trợ

Về Link Mua

Hợp tác và liên kết

Kết nối với chúng tôi

© 2022 – Bản quyền Linkmua.me
Link Mua
Logo
Compare items
  • Total (0)
Compare
0