Chuyển đổi quang 2 sợi 10/100/1000Base - BTON Hàng Nhập Khẩu

350,000

Mã Giảm Giá
Lazada
Shopee

Gì Cũng Rẻ

Giá tốt nhất so với các sản phẩm cùng loại

Miễn phí vận chuyển

Miễn phí vận chuyển cho đơn hàng trên ₫300.000

Tiki
I –  Giới thiệu chung:
Chuyển đổi quang điện 2 sợi 10/100/1000M. Series là một loại thiết bị chuyển đổi Ethernet thông minh, thích ứng và nhanh chóng. Nó có thể thực hiện truyền dữ liệu giữa tín hiệu điện xoắn đôi và tín hiệu quang là hai loại phương tiện kết nối mạng. Loại bộ chuyển đổi phương tiện này có thể mở rộng khoảng cách truyền lên 0,55 km (đa chế độ) hoặc 120 km (chế độ đơn). Sử dụng bộ chuyển đổi phương tiện là một giải pháp kinh tế để đạt được cơ sở truyền dẫn đường dài trên tình trạng hiện tại

II- Thông số: 
– Phù hợp với IEEE802.3 10base-T, IEEE802.3u 100 base-TX / FX, IEEE802.3ab 1000 base-T, IEEE802.3z, 1000base-SX / LX, IEEE802.1a, IEEE802.1PQ0S, IEEE802.1d Cây Spanning
– Hỗ trợ 2 sợi quang, single mode, chuẩn kết nối SC
– Đường truyền khoảng cách 20km
– Cổng LAN chuẩn RJ45
– Nguồn adapter: Input: AC 100-220V0.3A 50/80Hz – Output:5V-1A
– Tự động MDI / MDI-X
– Hỗ trợ lắp trong nguồn tập trung 2U-14Slot hoặc 16 Slots,
–  Dải nhiệt độ hoạt động cao
– Hiệu suất ổn định hơn 50 giờ và không có lỗi
– Áp dụng giải pháp IC độc đáo
– Hỗ trợ  10 / 100Mbps và  10/100 / 1000M, nâng cấp dễ dàng
– Hỗ trợ truyền Vlan
– Hiệu suất ổn định hơn 50 nghìn giờ không có lỗi
– Phù hợp với mã an toàn của FCC, CE và RoHS.

III- Tính năng phần cứng:

Rate self-adaptive 10/100M or 10/100/1000M
Protocol supported IEEE802.3/IEEE802.3U etc.
Fiber type single / dual fiber
Optic mode single / multimode
Transmission mode half / full duplex
Ethernet interface RJ-45
Optic interface SC/FC/ST
Optic wavelength 850nm, 1310nm, 1550nm, Tx1310/Rx1550nm, Tx1550/Rx1310nm
BER < 1/1000000000
MTBF 3 years
POWER 2.5W
Power supply AC220V/0.5A, DC-48 V /0.5A, DC5V/1A
Working temperature 0~50℃
Working humidity 5%-95%
Storage temperature -40℃~70℃
Storage humidity 5%~95%(no-condensing)
Weight 0.38KG
Dimensions 229x122x50mm for packing, 94×70.6×26.5mm for device

IV- Ứng dụng:
– Mở rộng kết nối Ethernet của bạn lên đến 0 ~ 120km bằng cách sử dụng sợi quang

– Dùng cho hệ thông CAMERA, INTERNET, VIDEO,
– Tạo một liên kết sợi Ethernet / sợi đồng kinh tế để kết nối các mạng con từ xa với các mạng / cáp quang lớn hơn
– Chuyển đổi Ethernet thành cáp quang, cáp quang sang đồng / Ethernet, đảm bảo khả năng mở rộng mạng tối ưu để kết nối hai hoặc nhiều nút mạng Ethernet (ví dụ: kết nối hai tòa nhà trong cùng một khuôn viên)
– Được thiết kế để cung cấp băng thông tốc độ cao cho các nhóm công việc quy mô lớn đòi hỏi phải mở rộng Mạng Gigabit Ethernet

Giá sản phẩm trên Tiki đã bao gồm thuế theo luật hiện hành. Bên cạnh đó, tuỳ vào loại sản phẩm, hình thức và địa chỉ giao hàng mà có thể phát sinh thêm chi phí khác như phí vận chuyển, phụ phí hàng cồng kềnh, thuế nhập khẩu (đối với đơn hàng giao từ nước ngoài có giá trị trên 1 triệu đồng)…..

Specification: Chuyển đổi quang 2 sợi 10/100/1000Base – BTON Hàng Nhập Khẩu

Thương hiệu

BTON

Kích thước

Bao bì: Dài 21.5cm – Rộng: 11.5cm- Cao 5.0cm

Phụ kiện đi kèm

Củ nguồn 5VDC-1A, giấy thông tin về sản phẩm

Model

BT-950GS-20

Loại sản phẩm

Phụ kiện thiết bị mạng

Rate

self-adaptive 10/100M or 10/100/1000M

Protocol supported

IEEE802.3/IEEE802.3U etc.

Fiber type

single, dual fiber

Optic mode

single, multimode

Transmission mode

half, full duplex

Ethernet interface

RJ-45

Optic interface

SC/FC/ST

Optic wavelength

850nm, 1310nm, 1550nm, Tx1310/Rx1550nm, Tx1550/Rx1310nm

BER

&lt, 1/1000000000

MTBF

3 years

POWER

2.5W

Power supply

AC220V/0.5A, DC-48 V /0.5A, DC5V/1A

Working temperature

0~50℃

Working humidity

5%-95%

Storage temperature

40℃~70℃

Storage humidity

5%~95%(no-condensing)

Weight

0.38KG

Dimensions

229x122x50mm for packing, 94×70.6×26.5mm for device

User Reviews

0.0 out of 5
0
0
0
0
0
Write a review

There are no reviews yet.

Be the first to review “Chuyển đổi quang 2 sợi 10/100/1000Base – BTON Hàng Nhập Khẩu”

Hỗ trợ

Về Link Mua

Hợp tác và liên kết

Kết nối với chúng tôi

© 2022 – Bản quyền Linkmua.me
Link Mua
Logo
Compare items
  • Total (0)
Compare
0