Bộ chuyển đổi quang điện 2 quang 8 LAN - Converter quang 1Gbps

799,000

Mã Giảm Giá
Lazada
Shopee

Gì Cũng Rẻ

Giá tốt nhất so với các sản phẩm cùng loại

Miễn phí vận chuyển

Miễn phí vận chuyển cho đơn hàng trên ₫300.000

Tiki

    Mô tả:

    – Thiết bị chuyển đổi quang LAN, chuyển đổi quang IP, media converter

    – Bộ nhớ đệm: 1M

    – Bộ nguồn: 5V-2A

    – Nhiệt độ hoạt động: -10~55ºC

    – Xuất xứ: Trung Quốc

    Chi tiết kỹ thuật:

    – Chuẩn: IEEE802.1 10Base-T, IEEE802.3u 100Base-TX

    – Tín hiệu điện:T+, T-, R+, R, GND

    – Chế độ làm việc: Điểm tới điểm, Hỗ trợ Full/Half duplex

    – Tốc độ truyền dữ liệu điện RJ45: 10/100/1000Mbps

    – Tốc độ truyền dữ liệu quang: 100/1000Mbps

    – Khoảng cách cáp mạng (cat5E): 100M

    – Khoảng cách quang: 25Km

    – Loại dây cáp quang: Single mode

    – Bước sóng quang: 1310nm/1550nm

    – Cổng kết nối điện: RJ45

    – Cổng kết nối quang: SC (sc/apc và sc/upc đều được)

    Ứng dụng:

    Thi công hệ thống mạng LAN Thi công hệ thống Camera IP vơi chi phí tiết kiệm, giảm suy hao đường truyền.Bộ chuyển đổi quang điện được ứng dụng thực tiễn cho việc thi công các hệ thống hạ tầng mạng, hệ thống camera nhà xưởng, công trườ

Giá sản phẩm trên Tiki đã bao gồm thuế theo luật hiện hành. Bên cạnh đó, tuỳ vào loại sản phẩm, hình thức và địa chỉ giao hàng mà có thể phát sinh thêm chi phí khác như phí vận chuyển, phụ phí hàng cồng kềnh, thuế nhập khẩu (đối với đơn hàng giao từ nước ngoài có giá trị trên 1 triệu đồng)…..

Specification: Bộ chuyển đổi quang điện 2 quang 8 LAN – Converter quang 1Gbps

Thương hiệu

OEM

Xuất xứ thương hiệu

Việt Nam

Phụ kiện đi kèm

không

Xuất xứ

Việt Nam

Tốc độ mạng

1Gbps

User Reviews

0.0 out of 5
0
0
0
0
0
Write a review

There are no reviews yet.

Be the first to review “Bộ chuyển đổi quang điện 2 quang 8 LAN – Converter quang 1Gbps”

Hỗ trợ

Về Link Mua

Hợp tác và liên kết

Kết nối với chúng tôi

© 2022 – Bản quyền Linkmua.me
Link Mua
Logo
Compare items
  • Total (0)
Compare
0